5,000 Tsh.

Bei

MAONI YA BAADHI YA WASOMAJI KUHUSU “KIBWE KATIKA SAFARI YA AJABU” BAADA YA KUISOMA KWA MARA YA KWANZA KWENYE UKURASA WA FESIBUKU WA KONA YA RIWAYA RELOADED "anastahiki pongezi kubwa kwa umahiri alio uonesha katika utunzi wake. Ameitendea haki tasnia hii ya uandishi wa riwaya." "ma ni noma, umenirudisha nchi ya kusadikikaaa a.k.a. kufikirika! HONGERA, hadithi ni nzuri.” “Mtunzi hii hadithi tulikuwa tukiisoma na shangazi zangu hapa nyumbani ama hakika wameipenda mno! Wewe ni kiboko.” “Ahsante mwandshi kwa riwaya nzuri na yenye kusisimua, ombi la kitabu tafadhali tujulishane kikiwa tayari.” “Umenikumbusha simulizi ya "binti chura' RTD wakati huo, hii ni simulizi ya kipekee kabisa...” “Duh...mtunzi wa Hii Kitu ni mtu mzito saaana, na anastahili pongezi kwa kweli!” “Ahsante sana mtunzi. Umetufanya tufurahi, lakini zaidi tumejifunza mengi sana. Tunawashukuru sana viongozi wa KONA YA RIWAYA RELOADED kwa kutuletea stori hii.” “Madhara, mapenzi, mateso, mauaji, unafki, ujasiri, uchawi, uongo, na vinginevyo vingi vinapatikana hapa kumaanisha fasihi imekamilika kwa mrembo wetu Sango, lkn nauliza itaendelea kitabuni? Ama ndio mwisho? Kwa sababu naona haijaisha mpaka Kibwe na Hanga wamalize kazi...” “Yaani kwa jinsi ilivyonivutia nimekuwa nikirudiarudia kuisoma mara mbili mbili. Safi sana mtunzi.” “Harakisha kitabu mama!” “Katika miaka yote ya KONA YA RIWAYA RELOADED, nadhani hii ndio simulizi inayoshika namba 1. Nadhani kama ni picha basi trela ndio linaanza! SANGO KIPOZI...unatisha mama!”

Sample Read

RIWAYA NYENGINE ZA MWANDISHI SANGO KIPOZI