5,000 Tsh.

Bei

Mapenzi huponya mapenzi huangamiza kuwa makini. G aka Ganzi, kijana katili muuaji asiye na chembe ya huruma, anadondoka katika penzi zito la msichana mrembo aitwaye Tausi. Miezi mitt kabla, kajan hutu alikuwa hahitaji kuta na Rafiki wala mpenzi, akiongoza operesheni za kijambazi za kundi maarufu na katili liitwalo Mtaji wa maskini ni nguvu zake mwenyewe, lakini baada ya kutokea mrembo huyo, anajikuta akiwa amezama hasikii haoni kwa mrembo kiasi cha kujikuta akiamua kusaliti kundi hilo lililomlea na kumtajirisha na kuamua kumwaga damu ya yeyote anayetaka kumtenganisha na mrembo Tausi. Lakini kumbe asilolijua ni kwamba… Riwaya hii iliwahi kutamba sana katika magazeti ya Jangwani, Kiu na Jambo leo kiasi ambacho mwandishi alipata maoni hayo, sasa uhondo upo muelle ya macho yako. Nakuhakikishia, utakapokishika kitabu hiki na kuanza kukisoma hutatamani kukiweka chini mpaka ukimalize na huenda baada ya kukimaliza ukaamua kurudia kukisoma tena na tena…

Sample Read

RIWAYA NYENGINE ZA MWANDISHI SULEIMAN KIJOGOO

5,000 Tsh.

Bei

Walikuwa ni marafiki wenye kuelewana. Walikuwa ni marafiki wenye kushibana. Walikuwa ni marafiki unaoweza kuwaweka katika fungu la wakufa na kuzikana. Lakini pamoja na hayo yote, wawili hawa, hawakuwa marafiki walio kwenye kundi la wenye maumbile yenye kuendana. Na –kwa bahati mbaya- wala pia hawakuwa marafiki walio katika kundi la wenye tabia zenye kushabihiana. Na kubwa zaidi, na la kupendeza ni kwamba, marafiki hawa wote wawili walikuwa ni wasichana. Hiyo yoote ikiwa kama haitoshi, wasichana hawa wakatokea kuwa ni marafiki wenye majina yenye kufanana. Wasichana hawa kwa bahati, wakawa hawajatoka katika familia moja au familia zenye kufahamiana, lakini, wakadondokea katika ngekewa ya jina moja, kama vile wazazi wao walijua kwamba watakutana na kuwa kama mapacha. Mapacha ambao wako baba mbali mbali na mama kila mtu na wake. Mapacha ambao wataibuka na urafiki wa ajabu na wa kufurahisha, kuhuzunisha na kusikitisha, na hatimaye kufundisha. Marafiki hawa, wote wawili walikuwa wakiitwa Agnes, na kizuri ni kwamba, hata kifupisho cha majina yao kilikuwa kinafanana, kwani wote wawili walikuwa wakitumia kifupisho cha Agy.. Hawa wawili, walikuwa Agnes na Agnes.. Ama kwa kifupi unaweza kuwaita Agy na Agy.

Sample Read