5,000 Tsh.

Bei

Mpaka Edo akiwa anakata simu, bado Lilian alikuwa hajaitoa simu yake sikioni. Edo akapotea machoni mwake alipoingia tu kwenye chumba cha ukaguzi. Bado Lilian hakutaka kuondoka. Aliendelea kusubiri pale uwanjani hadi nusu saa baadaye. Kila ndege iliyokuwa ikianza kuruka uwanjani pale na Lilian kuiona, aliishia kupunga mkono. Vyovyote itakavyokuwa, yeye aliamini kati ya ndege hizo, mojawapo mpenzi wake Edo angekuwa ndani yake. Ndicho kitu kilichokuwa akilini mwake. Bahati mbaya sana kwake ni kwamba, kati ya ndege hizo alizokuwa akizipungia mkono, hapakuwa na hata moja ambayo ndani yake alikuwepo Edo. Lilian aliondoka uwanjani pale akiwa mwenye huzuni sana. Bado Edo alikuwa akilini mwake, ilikuwa vigumu sana kumtoa kichwani mwake. Edo alikuwa kila kitu katika maisha yake. Miaka miwili iliendelea kujirudia kichwani mwake. Haikuwa rahisi kusubiri kwa muda wote huo, lakini moyoni aliamini angeweza maana alijua kushikilia msimamo wake sawasawa! SASA ANZA KUBURUDIKA MWENYEWE...

Sample Read

RIWAYA NYENGINE ZA MWANDISHI JOSEPH SHALUWA

5,000 Tsh.

Bei

Dodoso la riwaya UMASIKINI wa kutupwa unamfanya Suma Kiroba a kirie mara mbili namna kuogelea kwenye utajiri. Ni jambo gumu mno kwake waka akiwa hana kianzio chochote. Hana elimu. Hana fedha wala kipaji cha sanaa yoyote! Hana chochote. Ni fukara wa kutupwa akibangaiza kuingiza siku kwa kufanya vibarua. Hata hivyo, siku moja anapata wazo. Stori za mitaani kuhusu uhusiano mwema wa majini na binadamu na namna unavyowatajirisha zinamvu a. Suma anatamani kuingia kwenye mapenzi na jini ili aweze kutajirika. Kwake, ilikuwa bora kuwa na uhusiano na jini ili awe tajiri kuliko kuoa binadamu ambaye angemtegemea na kumzidishia shida! Sekeseke linaanzia hapo. Suma anasaka mbinu za kuwavu a majini na kufanikiwa. Jini mrembo anaingia mikononi mwake na kuyabadilisha kabisa maisha yake. Raha ya utajiri inageuka simulizi yenye matukio ya ku sha na kusisimua. Kila kitu kilikuwa sawa... ta zo lilikuwa moja tu. Mashar ndani ya mkataba wa kupewa utajiri. Usipoteze muda, anza kusoma ufaidi mwenyewe...

Sample Read