6,000 Tsh.

Bei

Sam Kisogo anaanzisha uhusiano na mwanamke mrembo ambaye pia ni mke wa mtu, anayeitwa Cathy, Uhusiano huo unakuwa wa siri. Tatizo linakuja pale siri hiyo inapogundulika... Mauaji yanatokea, ushahidi unamlenga Sam Kisogo. Mwenyewe anaapa siye aliyeua. Mtu pekee anayemuamini Sam hakuua ni Cathy. Swali, ni nani atakayethibitishia Mahakama kuu Sam siye muuaji? -Soma kitabu hiki upambane na riwaya iliyoandikwa kiufundi. -Ni haki yake kuiitwa The greatest !

Sample Read

RIWAYA NYENGINE ZA MWANDISHI BEKA MFAUME

6,000 Tsh.

Bei

Mary alizaliwa nje ya ndoa, Bba Yake hakuwahi kumwona ingawa aliamini yuko hai. Alisikia baba Yake ni Mwarabu na Aliamini kwa sababu hata damu yake ilimdhihirishia ukweli huo. Alikuwa shombe wa kiarabu aliyezaliwa na mama wa kabila la kibondei mwenyeji wa Muheza mkoani Tanga. Hakuwahi kuambiwa jina la baba Yake, si kwa kutoka kwa mama Yake au babu yake aliyemlea. Lakini alisikia kutoka kwa majirani wakimtaja kwa jina la Mahfudh, jina ambalo lilipigwa marufuku kusikika kwenye familia Yake!. Alipewa jina la Mary kurithi jina la bibi Yake mzaa mama aliyefariki miaka mingi iliyopita. Akapewa ubini wa Goda ambalo ni jina la babu Yake, kwasababu ndiye aliyemlea. Akiwa bado Mdogo babu Yake anayemlea anafariki dunia. Anaanza maisha mapya kwa kulelewa na mama Yake mzazi. Kumbukumbu mbaya ya maisha Yake inaanza hapo... Riwaya hii inasisimua kuliko. Inaumiza kwa msomali na inakufanya uingiwe na jazba. -Kama ulikuwa jaujabahatika kusoma kitabu hiki kilichofanyiwa ukarabati mkubwa, kisome leo uone tofauti. Na kama ulikuwa haujawahi kusoma kitabu kilichoandikwa na BEKA MFAUME, anza na hiki, Lazima utatafuta kitabu chake kingine ~ Wasomaji.

Sample Read

8,000 Tsh.

Bei

Maswahiba wawili wanaodhaniwa wamefanana tabia, mmoja wao anahukumiwa kifungo cha Miaka arobaini jela kwa wizi wa mamilioni ya shilingi. Anatumikia kifungo hicho kwa miaka ishirini na mitano. Kifungo chake kinabadilisha kila kitu nyuma yake. Mwenzake, maisha yake yanabadilika. Umiliki wa pesa hizo unamwezesha kuwa na Uchumi Mkubwa. Anakuwa mfanyabiashara maarufu anayemiliki casino kubwa inayomwingizia mamilioni ya pesa. Anajenga himaya kubwa na kumweka karibu na viongozi wa juu wa mamlaka za dola serekalini. Anamiliki mtandao mpana wenye kuogopwa. Anajijengea heshima kubwa, anaogopwa na hagusiki! Anaitwa, mzee Beka! Mwenzake anayitwa Ben Kamanyola anatoka jela! Anakumbana na msimba wa kumpoteza kipenzi mama yake mzazi na dada yake waliopenda sana. Anagundua nyuma ya vifo hivyo kuna mkono wa swahiba huyo! tofauti zinajitokeza kati ayo. Mzee Beka anatumia nguvu yake kiuchumi kummaliza rafiki yake, lakini anagundua uwezo mkubwa wa akili aalionao swahiba weke ni kikwazo kinachompa wakati mgumu kupambana naye! Mlipuko unaotokea kati yao, ni sawa na Nyaya mbili za umeme positive na negative zilizogusana! Duh, sijawahi kusoma riwaya ya Kiswahili iliyoandikwa kiufundi kama hii, Inazuhuzunisha, inakujengea hofu, inakutia woga na inakuingiza kwenye vita vyao! Hutakubali kruka hata senigs moja. Hapa ni kurasa moja baad aya nyingine. Hulali! ~ Maundu Mwiingizi, Author Ukitaka kuujua ugiwji wa Beka Mfaume, isome riwaya hii, Utajua ninachoamaamanisha! - Innocent Ndayanse. Mwandishi na mhakiki wa riwaya mbalimbali.

Sample Read

6,000 Tsh.

Bei

Mary alizaliwa nje ya ndoa, Bba Yake hakuwahi kumwona ingawa aliamini yuko hai. Alisikia baba Yake ni Mwarabu na Aliamini kwa sababu hata damu yake ilimdhihirishia ukweli huo. Alikuwa shombe wa kiarabu aliyezaliwa na mama wa kabila la kibondei mwenyeji wa Muheza mkoani Tanga. Hakuwahi kuambiwa jina la baba Yake, si kwa kutoka kwa mama Yake au babu yake aliyemlea. Lakini alisikia kutoka kwa majirani wakimtaja kwa jina la Mahfudh, jina ambalo lilipigwa marufuku kusikika kwenye familia Yake!. Alipewa jina la Mary kurithi jina la bibi Yake mzaa mama aliyefariki miaka mingi iliyopita. Akapewa ubini wa Goda ambalo ni jina la babu Yake, kwasababu ndiye aliyemlea. Akiwa bado Mdogo babu Yake anayemlea anafariki dunia. Anaanza maisha mapya kwa kulelewa na mama Yake mzazi. Kumbukumbu mbaya ya maisha Yake inaanza hapo... Riwaya hii inasisimua kuliko. Inaumiza kwa msomali na inakufanya uingiwe na jazba. -Kama ulikuwa jaujabahatika kusoma kitabu hiki kilichofanyiwa ukarabati mkubwa, kisome leo uone tofauti. Na kama ulikuwa haujawahi kusoma kitabu kilichoandikwa na BEKA MFAUME, anza na hiki, Lazima utatafuta kitabu chake kingine ~ Wasomaji.

Sample Read

6,000 Tsh.

Bei

Wivu wa mapenzi ni eneo lenye mtihani mkubwa kwa binadamu, hauchagui elimu ya mtu, akili ya mtu, kipato cha mtu, jinsia au wajihi wa mtu, humwingia yeyote mwenye kupenda. Hugharimu maisha yako na ya yule umpendae, hula gharika na sumu yake humtafuna mtu akiingia hai! Wivu wa mapenzi huikoroga akili na kukugeuza kuwa mwendawazimu pale unapohisi kuna mtu anachangia ndani ya penzi lako. Wivu huumiza, unatia hasira na kukufanya ufanye maamuzi ya hove na kukuleta majuto baadae huku yakikufanya uyaone maisha yako hayana thamani!. Penzi ni wivu, bila wivu hakuna penzi! Hapo ndipo mgogoro unapoanzia... Futatana na mwandishi mahiri Beka Mfaume kwenye riwaya hii ya aina yake ya mapenzi hasa kama sasa hivi upo ndani ya penzi. -Riwaya hii inamfanya Beka Mfaume sio tu mwandishi mwenye kipaji cha akin Yake, lakini pia ni gwiji anayejua nini maana ya mapenzi -Gazeti la visa. -Mara ya kwanza nilipoisoma riwaya ya MWIBA nilijikuta nikiapa kuwa, Beka Mfaume hatoweza kuandika riwaya nyingine kali ya mapenzi yenye msisimko wa kipekee kama MWIBA. Leo hii Beka Mfaume ananidhihirishia nilikuwa nimejidanganya kuwaza hivyo!. Isome riwaya hii kama ilivyo ya MWIBA zingechezwa filamu! Mohammed Kuyunga, Global Publishers.

Sample Read