5,000 Tsh.

Bei

Shabaan Gerebwa au Gerry Money alikuwa ni kijana chotara aliyechanganya rangi ya Mataifa mawili kati ya Tanzania kwa mama na Ujerumani kwa upande wa baba, tangia utoto wake Gerry hakuwa na rekodi nzuri ambayo unaweza kusema ilichafuka mapema tangia akiwa tumboni kwa mama yake ukubwani akiwa mbaya zaidi kwa maana ingekua jambo jepesi kukutana na simba mwenye njaa kali kuliko kukutana na chokoraa huyo mweupe na kubaki hai, kwa maana kitu kuua kwake halikuwa tukio la kustaabisha kabisa na mbaya zaidi ni pale alipokutana na rafiki yake wa utotoni Aisha ama kwa jina la umaarufu Lady Madudu, mwanamke chakaramu ambaye licha ya kumiliki genge kubwa la uhalifu pia alikuwa ni bosi wa danguro akidiriki hata kuuza madawa ya kulevya bila ya woga wowote kutokana na kuwa na mtandao mkubwa uliohusisha hata askari wasio waaminifu kwa Taifa lao, sheshe zaidi liliibuka pale jeshi tiifu la Polisi lililipotia mkono wake kati na kusababisha ulipuke moto ambao haukuwa rahisi kuzimika kwa maji ya kidebe........

Sample Read

RIWAYA NYENGINE ZA MWANDISHI DICK MPONDA