8,000 Tsh.

Bei

Naitwa Dk. Barnabas Muzusa. Ni mwandishi wa vitabu zaidi ya saba, na moja ya vitabu hivyo ni kile kiitwacho, “GHARAMA ZA UONGOZI”. Wewe Mkazi yeyote katika nchi yoyote ulimwenguni nakushauri usome kitabu hiki cha UCHUMI kilicho andikwa na Mwalimu mjasiriamali, Ndugu ARAM JAPHETH KAYENGELA; Ambapo baada ya kukisoma na kukipitia nimegundua kwamba, kitakupa hekima kubwa kuhusu namna unavyoweza kuinua uchumi wako katika nchi mbali mbali za Afrika, ulaya, marekani, na penginepo. Zaidi naweza kusema kwamba, kitakusaidia kujua namna ya kufungua kampuni, kujipanga kiuchumi na kuwa na akiba wakati wa uzee. Wengi wameandika kuhusu haya, lakini naona huyu Mwalimu mjasiriamali, amechambua pointi nzuri kabisa na za muhimu sana. Kumbuka kwamba, kuinuka kwa uchumi wako ni pale ambapo uchumi wako unapokuwa na uwezo wa kukupatia mahitaji yako, na kuwagusa watu mbali mbali wanaokuzunguka. Kwa muhtasari huu ninaweza kuwashauri watu wote ulimwenguni kutokuruhusu kabisa hata wazo dogo; linaloweza kuujengea utashi wako ukuta wa kutokukitaka kitabu hiki cha uchumi. Kwa hiyo ninapendekeza kukipitisha kitabu hiki kuwa moja ya vitabu bora kabisa duniani; na ninawaalika wote kukisoma. Asanteni .

Sample Read

RIWAYA NYENGINE ZA MWANDISHI ARAM KAYENGELA