5,000 Tsh.

Bei

Dereva Taxi Mwaduga Dingo, aliwapakia abiria asiowafahamu. Walipo ka mwisho wa safari yao, walikutana na askari wa doria. Wale abiria walikimbia, wakaliacha begi lao ndani ya gari ya Mwaduga Dingo! Askari walimzingira Mwaduga, wakamkamata, kisha walilifungua lile begi kuona kilichokuwa ndani, walikutana na silaha za kivita, bastola, na namba za gari bandia! Mwaduga anapelekwa Jela. Akiwa Jela anaiandika Barua ili iwa kie madereva Taxi wenzake. Kwa msaada wa msamaria mwema, barua ile ina kishwa kwa Inspekta Jamila. Barua ile inavumbua mambo mazito itakayokufanya ikuwache mdomo wazi. Inspekta Jamila anapoamua kufuatilia maelezo ya barua hiyo anahatarisha kazi yake na maisha yake Ili ajinasue inabidi aendelee kupeleleza, ndipo majanga, vifo, na hujuma asizozitarajia, anakumbana nazo! Sasa ikawa ni Mtego wa Panya. Hakika nchi na uchumi wake, ukawa katika matatizo mazito, yote kwa sababu ya BARUA KUTOKA JELA.

Sample Read

RIWAYA NYENGINE ZA MWANDISHI IBRAHIM GAMA

5,000 Tsh.

Bei

Kundi kubwa la watu limeizunguka nyumba moja Mtoni Kijichi katika wilaya ya Temeke, mkoa wa Dar es salaam. Watu wamebeba silaha mbalimbali za kijadi wakiwa wamepandisha hasira sana, wakipiga kelele “Mtoeni huyo, mtoeni huyo, au tunachoma moto nyumba” mafuta ya petroli na viberiti vya gesi tayari vishakuwa mikononi mwao. Wapo waliotoka na Rungu, mapanga, sime, na visu pamoja na mikuki. Idadi yao kubwa wamebeba mawe. Kwenye nyumba ya jirani inayoendelea ujenzi wake, ndipo takrima ya mawe inapotolewa. Wanaokota mawe kila mmoja na jiwe analoweza kuliinua, analitwaa na kuingia katika mkumbo. Madereva wa Bodaboda nao hawakubaki nyuma katika sekeseke,

Sample Read