5,000 Tsh.

Bei

"Uchawi kila mahali upo japo serikali haiamini kuwa upo. Uchawi pia huleta utata kati ya raia na serikali. Raia wanaamini uchawi upo kwasababu unawakuta, serikali hawaamini kuwa uchawi upo kwasababu ya katiba pia wanaona kama usumbufu. Raia wengi wanaona uchawi kama ni mateso, kwa sababu ya kuteswa kwa kufanyishwa kazi pasipo kujijua kimazingara pia wanaona mateso kwa kurudishwa nyuma kimaendeleo. Kiasi kikubwa uchawi hauna nafasi serikalini tena hausikilizwi unaonekana ukakasi katika kazi. Siku zote uchawi unaogopwa na wanadamu pindi uonekanapo. Pia huwatishia amani na huwajenga hofu wanadamu. Uchawi hauna faida yoyote zaidi ya mateso na ufukara. Ijapokuwa wao wanaona kuna faida lakini hakuna chochote cha maana wanachokipata zaidi ya ufukara. Ukweli wanashangaza yaani mtu anatumikia uchawi toka utoto hadi uzee lakini mafanikio hana badala yake anaambulia fedheha. Mambo yote hayo ya nini ebu...tumpe Mungu nafasi ya kubariki maisha yetu. SONGA NAYO.... Mkoani Morogoro wilaya ya Mvomero kata ya Kibaoni kijiji cha Maharaka, anga yote ilionekana kutanda kuashilia mvua saa yoyote itanyesha. Hali ya hewa si shwari baridi lilikuwa kali kupita maelezo. Ardhi baada ya muda ikapoa ikaacha shamra shamra za wanakijiji zikilindima. Ndege nao walifurahia ujio wa mvua. Shorwe kwa makundi wakawa wanarukaruka

Sample Read

RIWAYA NYENGINE ZA MWANDISHI DAVID KISESA